องค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี info_outline ข้อมูลการติดต่อ
องค์การบริหารส่วนจังหวัด
สิงห์บุรี

 

ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์องค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี โทรศัพท์ 036-699384-8 โทรสาร 036-520030

รายงานผลการปฏิบัติงาน
folder รายงานผลการปฏิบัติงาน

สถิติการเข้าเว็บไซต์ สถิติ
วันนี้ 356
เมื่อวาน 632
เดือนนี้ 15,696
เดือนที่แล้ว 31,504
ทั้งหมด 81,898

account_circle คณะผู้บริหาร
นาย ศุภวัฒน์ เทียนถาวร
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นาย ศุภวัฒน์ เทียนถาวร
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (1)
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (1)
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี(2)
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี(2)
.
เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (1)
.
เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (1)
.
เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (2)
.
เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี (2)
account_circle หัวหน้าส่วนราชการ
นายเสรี ยอดระยับ
รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายเสรี ยอดระยับ
รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายเสรี ยอดระยับ
รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายเสรี ยอดระยับ
รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางเรวดี โตศักดิ์
หัวหน้าสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางเรวดี โตศักดิ์
หัวหน้าสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายสมทรง อารมย์สุข
ผู้อำนวยการกองช่าง
นายสมทรง อารมย์สุข
ผู้อำนวยการกองช่าง
นางประทุม ศรีใส
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางประทุม ศรีใส
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางบุญเตือน จะระ
ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ
นางบุญเตือน จะระ
ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้ รักษาราชการแทน หัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้ รักษาราชการแทน หัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน
นายปฐมพงศ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพาณิชย์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
นายปฐมพงศ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพาณิชย์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
นางสาวลำดวน ใจบาน
ผู้อำนวยการกองกิจการสภา ฯ
นางสาวลำดวน ใจบาน
ผู้อำนวยการกองกิจการสภา ฯ
account_circle สมาชิกสภา
ร.ต.ต.ทองแดง เทียนศรี
ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
ร.ต.ต.ทองแดง เทียนศรี
ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางนันทวัน วิไลศักดิ์ทิพากรณ์
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางนันทวัน วิไลศักดิ์ทิพากรณ์
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายมนตรี แตงทอง
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายมนตรี แตงทอง
รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางสาวลำดวน ใจบาน
เลขานุการสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางสาวลำดวน ใจบาน
เลขานุการสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นายธนากร ภู่สุวรรณ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๑
นายธนากร ภู่สุวรรณ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๑
นางนันทวัน วิไลศักดิ์ทิพากรณ์
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๒
นางนันทวัน วิไลศักดิ์ทิพากรณ์
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๒
นายนิยม นิยมชม
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๓
นายนิยม นิยมชม
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๓
ร.ต.อ.วิโรจน์ ไผ่ชู
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๔
ร.ต.อ.วิโรจน์ ไผ่ชู
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๔
นายเสวก วิงวอน
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๕
นายเสวก วิงวอน
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๕
นายคณาพัณณ์ อมรรุ่งเรืองชัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๖
นายคณาพัณณ์ อมรรุ่งเรืองชัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอเมืองสิงห์บุรี เขต ๖
นายธรรมวัฒน์ ดีเจริญวุฬ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๑
นายธรรมวัฒน์ ดีเจริญวุฬ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๑
นายไพบูลย์ เอดาศัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๒
นายไพบูลย์ เอดาศัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๒
นายธรรมรัตน์ ดีเจริญวิรุฬ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๓
นายธรรมรัตน์ ดีเจริญวิรุฬ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๓
นายธนพล สีตะระโส
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๔
นายธนพล สีตะระโส
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๔
พ.ท.สิงห์ สนธิ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๕
พ.ท.สิงห์ สนธิ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๕
นายมนตรี แตงทอง
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๖
นายมนตรี แตงทอง
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภออินทร์บุรี เขต ๖
นายกิติพงษ์ ทองอร่าม
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๑
นายกิติพงษ์ ทองอร่าม
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๑
นางสาวยูริ เยี่ยมบุญชัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๒
นางสาวยูริ เยี่ยมบุญชัย
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๒
นางสาวณัชนันท์ภัทร จันธิปะ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๓
นางสาวณัชนันท์ภัทร จันธิปะ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๓
นายกฤษิกร แช่มสุขขี
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๔
นายกฤษิกร แช่มสุขขี
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอบางระจัน เขต ๔
นาย อภิศักดิ์ กิติเรียงลาภ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๑
นาย อภิศักดิ์ กิติเรียงลาภ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๑
นายวันชัย สืบชนะกิจกุล
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๒
นายวันชัย สืบชนะกิจกุล
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๒
นายสมคิด ม่วงเทศ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๓
นายสมคิด ม่วงเทศ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอค่ายบางระจัน เขต ๓
นางสุวดี เขียวสะอาด
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๑
นางสุวดี เขียวสะอาด
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๑
นายธรรมนูญ อภินันทร์
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๒
นายธรรมนูญ อภินันทร์
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๒
ร.ต.ต.ทองแดง เทียนศรี
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๓
ร.ต.ต.ทองแดง เทียนศรี
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอพรหมบุรี เขต ๓
นายตันติกร พาศิรายุธ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอท่าช้าง เขต ๑
นายตันติกร พาศิรายุธ
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอท่าช้าง เขต ๑
นายประเทือง นาคทอง
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอท่าช้าง เขต ๒
นายประเทือง นาคทอง
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี อำเภอท่าช้าง เขต ๒
account_circle สำนักปลัดฯ
นางเรวดี โตศักดิ์
หัวหน้าสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางเรวดี โตศักดิ์
หัวหน้าสำนักปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นางสาวณีรนุช ปุราณสาร
หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป
นางสาวณีรนุช ปุราณสาร
หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป
นายปฐมพงษ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพานิชย์
นายปฐมพงษ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพานิชย์
นายชัยยะ มหาปราบ
หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการท่องเที่ยวและการกีฬา
นายชัยยะ มหาปราบ
หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการท่องเที่ยวและการกีฬา
นายทรงวุฒิ วราโภ
นิติกรชำนาญการ รักษาการแทนในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริหารงานบุคคล
นายทรงวุฒิ วราโภ
นิติกรชำนาญการ รักษาการแทนในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริหารงานบุคคล
นางสุราคณา คุ้มครอง
หัวหน้าฝ่ายพัฒนาสังคมและสวัสดิการ
นางสุราคณา คุ้มครอง
หัวหน้าฝ่ายพัฒนาสังคมและสวัสดิการ
จ.อ.พรชัย ดลไพร
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
จ.อ.พรชัย ดลไพร
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
จ.อ.จารึก เจียมทอง
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
จ.อ.จารึก เจียมทอง
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
นางสาวพินรัตน์ กะระโสภณ
นักพัฒนาการท่องเที่ยวชำนาญการ
นางสาวพินรัตน์ กะระโสภณ
นักพัฒนาการท่องเที่ยวชำนาญการ
นางสาวบุษกร เอี่ยมเกิด
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวบุษกร เอี่ยมเกิด
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
ส.อ.ณัฐพงศ์ มุกดาสนิท
นักพัฒนาการท่องเที่ยวชำนาญการ
ส.อ.ณัฐพงศ์ มุกดาสนิท
นักพัฒนาการท่องเที่ยวชำนาญการ
นางสมคิด บัวงาม
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสมคิด บัวงาม
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางวิภาวดี วงษ์พจนี
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
นางวิภาวดี วงษ์พจนี
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
นางภคมน คุ้มญาติ
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางภคมน คุ้มญาติ
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาววรณิก ทับทอง
นักจัดการงานทั่วไปปฎิบัติการ
นางสาววรณิก ทับทอง
นักจัดการงานทั่วไปปฎิบัติการ
นางศิริวรรณ อังสนั่น
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางศิริวรรณ อังสนั่น
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวจริญญา จันทร
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางสาวจริญญา จันทร
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
พ.จ.อ.องอาจ กุมมาน้อย
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
พ.จ.อ.องอาจ กุมมาน้อย
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวปราณี ปอใหม
เจ้าพนักงานธุรการปฎิบัติงาน
นางสาวปราณี ปอใหม
เจ้าพนักงานธุรการปฎิบัติงาน
นางสาวจรรจิรา สุขสะอาด
นักทรัพยากรบุคคลปฎิบัติการ
นางสาวจรรจิรา สุขสะอาด
นักทรัพยากรบุคคลปฎิบัติการ
นางสาวฐิติมา ศรีทองสุข
เจ้าพนักงานประชาสัมพันธ์ปฎิบัติงาน
นางสาวฐิติมา ศรีทองสุข
เจ้าพนักงานประชาสัมพันธ์ปฎิบัติงาน
นางสาวฉัตรวรุณ ดวงแข
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ
นางสาวฉัตรวรุณ ดวงแข
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ
ส.ท.คณิศร มีสันทัด
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
ส.ท.คณิศร มีสันทัด
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
account_circle กองกิจการสภา
นางสาวลำดวน ใจบาน
ผู้อำนวยการกองกิจการสภาฯ
นางสาวลำดวน ใจบาน
ผู้อำนวยการกองกิจการสภาฯ
นางทิศากร รุ่งสุข
หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการมีส่วนร่วมของประชาชน
นางทิศากร รุ่งสุข
หัวหน้าฝ่ายส่งเสริมการมีส่วนร่วมของประชาชน
นางทิพนันท์ แสงธูป
หัวหน้าฝ่ายกิจการสภา ฯ
นางทิพนันท์ แสงธูป
หัวหน้าฝ่ายกิจการสภา ฯ
นางสาวศุภิสรา ศรีอ่ำดี
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวศุภิสรา ศรีอ่ำดี
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวสุนิสา มีจันทร์
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
นางสาวสุนิสา มีจันทร์
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
account_circle กองแผนและงบประมาณ
นางบุญเตือน จะระ
ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ
นางบุญเตือน จะระ
ผู้อำนวยการกองแผนและงบประมาณ
นางสุภานัน สว่างพร้อม
หัวหน้าฝ่ายนโยบายและแผน
นางสุภานัน สว่างพร้อม
หัวหน้าฝ่ายนโยบายและแผน
นางกอบกุล ทองจันทร์
หัวหน้าฝ่ายติดตามและประเมินผลงานและโครงการ
นางกอบกุล ทองจันทร์
หัวหน้าฝ่ายติดตามและประเมินผลงานและโครงการ
นางจิตรอารี เจริญสุข
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
นางจิตรอารี เจริญสุข
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
นางอรทัย ใจแสน
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางอรทัย ใจแสน
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
นางสาวศศิณี ศรีชำนิ
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
นางสาวศศิณี ศรีชำนิ
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
นางวิจิตรา สีนอเพีย
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางวิจิตรา สีนอเพีย
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางชลธิชา อยู่แพ
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางชลธิชา อยู่แพ
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางเกศินี นักคิ้ม
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางเกศินี นักคิ้ม
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางสาวอัยย์ญาดา บัวพุ่ม
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
นางสาวอัยย์ญาดา บัวพุ่ม
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
นางอรพินธ์ สุขประเสริฐ
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ
นางอรพินธ์ สุขประเสริฐ
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ
account_circle กองคลัง
นางประทุม ศรีใส
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางประทุม ศรีใส
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางสาวศรีวรินทร์ จันทร์อิน
หัวหน้าฝ่ายการเงิน
นางสาวศรีวรินทร์ จันทร์อิน
หัวหน้าฝ่ายการเงิน
นางสาวศิริลักษณ์ รุจิระกุล
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบัญชี
นางสาวศิริลักษณ์ รุจิระกุล
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบัญชี
นางมยุรี ธรรมสกุล
หัวหน้าฝ่ายการพัสดุและทรัพย์สิน
นางมยุรี ธรรมสกุล
หัวหน้าฝ่ายการพัสดุและทรัพย์สิน
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้
นางฉัตรธิดา มนุษย์จันทร์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
นางฉัตรธิดา มนุษย์จันทร์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
นางสาวสายรุ้ง เก่งทันการ
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางสาวสายรุ้ง เก่งทันการ
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางจำเรียง สุขใสพงษ์
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
นางจำเรียง สุขใสพงษ์
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
นางรสริน เปียอยู่
นักวิชาการเงินและบัญชีปฎิบัติการ
นางรสริน เปียอยู่
นักวิชาการเงินและบัญชีปฎิบัติการ
นางคนึงนิตย์ ทารินทร์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
นางคนึงนิตย์ ทารินทร์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
นางสาวปิยะพร สุขปรีดา
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน
นางสาวปิยะพร สุขปรีดา
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน
นางสาวธนารัตน์ ภาคพฤกษ์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน
นางสาวธนารัตน์ ภาคพฤกษ์
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน
account_circle กองช่าง
นายสมทรง อารมย์สุข
ผู้อำนวยการกองช่าง
นายสมทรง อารมย์สุข
ผู้อำนวยการกองช่าง
นายปกรณ์ ทารินทร์
หัวหน้าฝ่ายการสำรวจและออกแบบ
นายปกรณ์ ทารินทร์
หัวหน้าฝ่ายการสำรวจและออกแบบ
นายกัมปนาท นุ่มหอม
หัวหน้าฝ่ายก่อสร้างและซ่อมบำรุง
นายกัมปนาท นุ่มหอม
หัวหน้าฝ่ายก่อสร้างและซ่อมบำรุง
นายเอนก อริยพฤกษ์
นายช่างเครื่องกลอาวุโส รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายเครื่องจักรกล
นายเอนก อริยพฤกษ์
นายช่างเครื่องกลอาวุโส รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายเครื่องจักรกล
นายมานะ ไทยรัตน์
หัวหน้าฝ่ายการสาธารณภัยและสิ่งแวดล้อม
นายมานะ ไทยรัตน์
หัวหน้าฝ่ายการสาธารณภัยและสิ่งแวดล้อม
นายโอฬารโคราช ดีพุดชา
นายช่างโยธาอาวุโส
นายโอฬารโคราช ดีพุดชา
นายช่างโยธาอาวุโส
นายสำรวย เสือป่า
นายช่างโยธาอาวุโส
นายสำรวย เสือป่า
นายช่างโยธาอาวุโส
นายวิชาญ บุญเรือง
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
นายวิชาญ บุญเรือง
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
นายประวิทย์ เป้าบ้านเช่า
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยปฎิบัติงาน
นายประวิทย์ เป้าบ้านเช่า
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยปฎิบัติงาน
จ.อ.เสกสรรค์ พัวงาม
นายช่างโยธาชำนาญงาน
จ.อ.เสกสรรค์ พัวงาม
นายช่างโยธาชำนาญงาน
จ.อ.ธีรยุทธ ปภูสโร
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
จ.อ.ธีรยุทธ ปภูสโร
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
นางสาวนันทพร ศิริพันธุ์
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางสาวนันทพร ศิริพันธุ์
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นายกิติภูมิ เทียนถาวร
นายช่างสำรวจชำนาญงาน
นายกิติภูมิ เทียนถาวร
นายช่างสำรวจชำนาญงาน
นายไชยรัตน์ จันทร์อินทร์
นายช่างโยธาอาวุโส
นายไชยรัตน์ จันทร์อินทร์
นายช่างโยธาอาวุโส
จ.อ.ณกรณ์ พิบูลย์
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
จ.อ.ณกรณ์ พิบูลย์
นายช่างเครื่องกลอาวุโส
นางสาวจารุวรรณ อึ้งมณีภรณ์
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นางสาวจารุวรรณ อึ้งมณีภรณ์
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
นายอรรถพล เอี่ยมเกิด
นายช่างสำรวจปฏิบัติงาน
นายอรรถพล เอี่ยมเกิด
นายช่างสำรวจปฏิบัติงาน
account_circle กองการศึกษา
นายปฐมพงศ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพาณิชย์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
นายปฐมพงศ์ อยู่วงษ์ทับทิม
หัวหน้าฝ่ายนิติการและการพาณิชย์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
นางทิพนันท์ แสงรูป
หัวหน้าฝ่ายกิจการสภาฯ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
นางทิพนันท์ แสงรูป
หัวหน้าฝ่ายกิจการสภาฯ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
พ.จ.อ.องอาจ กุมมาน้อย
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริหารการศึกษา
พ.จ.อ.องอาจ กุมมาน้อย
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายบริหารการศึกษา
account_circle หน่วยตรวจสอบภายใน
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้ รักษาราชการหัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน
นางนิตยาภรณ์ ปลูกรักษ์
หัวหน้าฝ่ายเร่งรัดและจัดเก็บรายได้ รักษาราชการหัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน
นายสำเริง สุขกาย
นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ
นายสำเริง สุขกาย
นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ
บุคลากรภายใน
account_circle ผู้บริหาร
นาย ศุภวัฒน์ เทียนถาวร
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
นาย ศุภวัฒน์ เทียนถาวร
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
.
รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี
การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
folder การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
มาตรการภายในเพื่อส่งเสริมความโปร่งใสและป้องกันการทุจริต
folder มาตรการส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสภายในหน่วยงาน
folder การดำเนินการตามมาตรการส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสภายในหน่วยงาน
folder มาตรการเผยแพร่ข้อมูลต่อสาธารณะ
folder มาตรการให้ผู้มีส่วนได้ส่วนเสียมีส่วนร่วม
folder มาตรการส่งเสริมความโปร่งใสในการจัดซื้อจัดจ้าง
folder มาตรการจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริต
folder มาตรการป้องกันการรับสินบน
folder มาตรการป้องกันการขัดกันระหว่างผลประโยชน์ส่วนตนกับผลประโยชน์ส่วนร่วม
folder มาตรการตรวจสอบการใช้ดุลยพินิจ
folder นโยบายป้องกันความขัดแย้งทางผลประโยชน์ทับซ้อน